มหาวิทยาลัยขอสำรวจความจำนงในการเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรประจำปีการศึกษา 2565 เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมในการจัดพิธีพระราชทานปริญญาบัตร จึงขอความร่วมมือนักศึกษาที่สำเร็จการศึกษาประจำปีการศึกษา 2565 โปรดแสดงความจำนงภายในวันที่ 30 มิถุนายน 2567 คลิกได้ที่ https://reg.stou.ac.th/forms/gradceremonysurvey
![](https://reg.stou.ac.th/wp-content/uploads/447282268_877371064433766_2846147334264790934_n.jpg)